Kháng Histamin

Ketotifen

Thành phần Trong vỉ trong hộp giấy 1, 2, 3, 4 hoặc 5 gói; Syrup cho uống - 100 ml lọ thủy tinh tối trong hộp giấy 1...

Clarityne

Viên nén 10 mg: Hộp 10 viên. Sirô 5 mg/5 ml: Chai 60 ml. Thành phần Mỗi 1 viên Loratadine 10mg. (Lactose) Mỗi 5 ml Loratadine 5mg. (Sacchrasose)...

Clorpheniramin

Thành phần : Clorpheniramin maleat ........... 4 mg Tá dược vừa đủ ..................... 1 viên (Màu quinolin, lactose, tinh bột sắn, aerosil, magnesi stearat, talc, gelatin). Dạng bào...

Loratadin

Thuốc có tác dụng kéo dài đối kháng chọn lọc trên trụ thể H1 ngoại biên và không có tác dụng làm dịu trên thần kinh trung ương....

Cimetidine

Tên chung quốc tế: Cimetidine. Loại thuốc: Kháng thụ thể H2 histamin. Dạng thuốc và hàm lượng Chế phẩm đơn thành phần: Viên nén 200 mg, 300 mg,...

Dexchlorpheniramine

Dexchlorpheniramine là một thuốc kháng histamin có tác dụng giảm các triệu chứng dị ứng, sốt và cảm thông thường. Những triệu chứng này bao gồm phát ban,...

Cetirizine

Tên gốc: cetirizine Phân nhóm: Thuốc kháng histamin & kháng dị ứng Tên biệt dược: Zyrtec® [caption id="attachment_1088" align="aligncenter" width="500"] Cetirizine[/caption] Tác dụng của thuốc Cetirizine Cetirizine là thuốc...

Lưu ý khi dùng thuốc chống dị ứng

6 lưu ý khi dùng thuốc chống dị ứng Thuốc chống dị ứng là những thuốc có tác dụng ức chế sự tác động của chất trung gian...

Các thuốc kháng Histamin

Có nhiều chất đối kháng chọn lọc trên 3 receptor khác nhau của histamin. Thuốc đối kháng H2 receptor (xin đọc bài thuốc chữa viêm loét loét dạ...

Kháng Histamin

Histamin Kháng Histamin Lưu ý khi dùng thuốc chống dị ứng Cetirizine Dexchlorpheniramine Cimetidin Loratadin Chlorpheniramin Maleat Clarityne Ketotifen

ĐẶT LỊCH KHÁM 098.135.9595

Giấy phép Sở Y Tế Cấp số: 203/HNO-GPHĐ

© Copyright 2017 PHÒNG KHÁM DA LIỄU HÀ NỘI, All Rights Reserved.

Lưu ý: Hiệu quả tùy thuộc vào trường hợp của mỗi người